Adapter 24V 2A (2000Ma) đầu cắm DC 5.5x2.5mm, liền dây nguồn AC model JDLD-24V2000MA
Tình trạng: Còn hàng
Giá: 105,000 VNĐ (Đã bao gồm VAT)
Bảo hành: 3 Tháng
Số lượng:
   - Hoặc -
Thông số kỹ thuật:
  • Thương hiệu: Jindunlida
  • Model: JDLD-24V2000MA
  • Input: 100-240V ~ 50/60Hz 1.3A
  • Output: 24V == 2000Ma
  • Efficiency Level: V
Bộ chuyển đổi nguồn điện từ 220VAC sang 24VDC 2A 48W chân cắm lớn 5.5*2.5mm - ảnh 2
Bộ chuyển đổi nguồn điện từ 220VAC sang 24VDC 2A 48W chân cắm lớn 5.5*2.5mm - ảnh 3
Bộ chuyển đổi nguồn điện từ 220VAC sang 24VDC 2A 48W chân cắm lớn 5.5*2.5mm - ảnh 4