Adapter 12V 2A đầu DC 5.5x2.5mm APD WA-24E12FU (ZIN)
Nhà sản xuất: Asian Power Devices
Tình trạng: Còn hàng
Giá: 74,000 VNĐ (Đã bao gồm VAT)
Bảo hành: 6 Tháng
Số lượng:
   - Hoặc -
AC/DC Adapter 12V 2A APD
  • Model: WA-24E12FU
  • Điện thế đầu vào: AC 100V - 240V , 50/60HZ
  • Điện thế đầu ra: DC 12V 2A
  • Chân cắm AC: 2 chân dẹp kiểu US
  • Đầu kết nối DC 5.5x2.5mm, chiều dài dây nguồn DC 1.5m