Adapter nguồn 12V 7A 4Pin FSP Group FSP084-DIBAN2
Tình trạng: Còn hàng
Giá: 490,000 VNĐ (Đã bao gồm VAT)
Bảo hành: 6 Tháng
Số lượng:
   - Hoặc -
Adapter 12V 7A 4Pin FSP Group
  • Model FSP084-DIBAN2
  • P/N 9NA0840550
  • H/N H00000329
  • D/C 164810
Adapter 12V 7A 84W chân cắm DC 4Pin FSP Group
  • AC Input: 100 - 240V ~, 1.2A, 50/60Hz
  • DC Output: 12V 7A Max
  • Sử dụng cho ổ cứng mạng NAS, máy POS bán hàng, đầu thu Camera
Clip test với ổ NAS 4HDD Synology DS414
Adapter 12V 7A đầu 4Pin FSP Group FSP084 -ẢNH 3
Adapter 12V 7A đầu 4Pin FSP Group FSP084 -ẢNH 2
Adapter 12V 7A đầu 4Pin FSP Group FSP084 -ẢNH 1