Bộ nguồn (adapter) 12V 3A đầu 5.5x2.1mm APD WA-36D12R
Tình trạng: Còn hàng
Giá: 95,000 VNĐ (Đã bao gồm VAT)
Bảo hành: 6 Tháng
Số lượng:
   - Hoặc -
Adapter 12V 3A 36W hiệu APD
  • Model: WA-36D12R
  • Input: 100-240V, 50-60Hz, 1A Max
  • AC Plug: US Plug
  • Output: 12V - 3A (36W)
  • DC Plug: 5.5*2.1mm