Sạc máy tính bảng Samsung Chromebook ATIV Smart PC XE303C12 XE500T1C XE700T1C 12V 3.33A 40W
Tình trạng: Còn hàng
Giá: 189,000 VNĐ (Đã bao gồm VAT)
Bảo hành: 6 Tháng
Số lượng:
   - Hoặc -
Thông số kỹ thuật
  • Input:100 - 240V 50-60Hz
  • Output:12V 3.33A
  • Công suất đáp ứng:40W
  • Chân cắm DC::2.5*0.7mm
  • Kích thước: 73.5*55.5*30mm