Bộ nguồn sạc 24V 3A đầu tròn 5.5*2.1mm, nguồn AC số 8 Model XY-2402500UB
Tình trạng: Còn hàng
Giá: 120,000 VNĐ (Đã bao gồm VAT)
Bảo hành: 3 Tháng
Số lượng:
   - Hoặc -
Thông số kỹ thuật
  • Model: XY-2402500UB
  • Điện áp vào: 100 - 240VAC, 50/60Hz, 1.5A Max
  • Đầu cắm nguồn AC: nguồn số 8
  • Điện áp ra: 24VDC 3A 72W Max
  • Đầu cắm nguồn DC: tròn 5.5mm x 2.1mm, dây dài 1M
Bộ chuyển nguồn 220VAC sang 24VDC 3A 72W - ảnh 1
Bộ chuyển nguồn 220VAC sang 24VDC 3A 72W - ảnh 2
Bộ chuyển nguồn 220VAC sang 24VDC 3A 72W - ảnh 3