Sạc laptop Sony 16V 2.5A đầu dẹp nhỏ 2 chân CGA-AC16V2
Nhà sản xuất: Sony
Tình trạng: Còn hàng
Giá: 190,000 VNĐ (Đã bao gồm VAT)
Bảo hành: 1 Tháng
Số lượng:
   - Hoặc -
Adapter AC/DC Sony 16V 2.5A
Model: CGA-AC16V2
Adapter AC/DC Sony 16V 2.5A
Input: 100-240V ~ 1.1A 50/60Hz
Output: 16VDC - 2.5A